◎ Latching maɓallan don sarrafa hasken ku

Ɗaya daga cikin manyan ƙalubalen tare da hasken latching shine ba wa mutanen gidan ku halaye masu canza rayuwa.Lokacin da kuka shigar da sabon kwan fitila mai lathcing, kuna buƙatar tabbatar dakunna wutayana ci gaba da ci gaba, in ba haka ba ba zai yi aiki tare da mataimakan murya kamar Alexa ko Google Home ba.Ba za ku iya saita jadawali ba, kuma idan kun ƙirƙiri abubuwan yau da kullun, ba za su yi aiki ba idan fitilu a kashe.Ɗaya daga cikin mafi sauƙi kuma mafi sauƙi hanyoyin da za a kewaya wannan shine amfani da maɓallan latching don sarrafa hasken ku don ku sami mafi kyawun duniyoyin biyu.
Sabuwar bugun kira na Philips Hue Tap yana da ƙarfin baturi guda CR2052 tare da tsawon shekaru biyu.An kasu bugun kiran zuwa kashi biyu: madaidaicin da za a iya manne da bango, da maɓalli mai maɓalli huɗu da bugun kira a kusa da su.Tare da kowane maɓalli ɗaya akan bugun bugun kira zaka iya sarrafa ɗakuna guda uku ko yanki.
Farantin mai hawa murabba'in girman daidaitaccen farantin wuta mai canzawa kuma ana iya manne shi a saman tare da shigar da kumfa mai mannewa wanda aka riga aka shigar ko kuma a dunƙule tare da kayan aikin da aka haɗa.Za a iya amfani da bugun kiran Tap azaman abin sarrafawa ko sanya shi akan faranti mai hawa kusa da bangon bangon da ke akwai ko kuma wani wuri don samun sauƙi.Ina amfani da shi a ofishina na gida kuma duk da cewa farantin yana kusa da maɓallin wuta a bango na, yawanci ina amfani da Tap Dial akan teburina don sarrafa duk fitilu a ɗakin.
Don amfani da bugun bugun kira, kuna buƙatar gada ta Philips Hue da hasken Hue.Ƙara shi zuwa gada yana da sauƙi kamar ƙara sabon kwan fitila, kuma da zarar an shigar, za ku sami tarin zaɓuɓɓuka da fasali a cikin ƙa'idar Hue.
Na sami Tap Dial yana da amfani sosai a ofishina inda zan iya sarrafa fitilu daban-daban guda hudu.Wannan yana ba ni cikakken iko akan kowane hasken kowane mutum a lokuta daban-daban na yini, ya danganta da abin da nake yi.Hakanan ina amfani da Alexa don sarrafa fitiluna, amma lokacin da kuke buƙatar sarrafa na'urori da yawa a lokaci guda, Tap Dial ya fi dacewa.
Ana iya saita sigogi iri ɗaya daban-daban don kowane maɓalli huɗu.Ana iya amfani da maɓallin don canzawa tsakanin fage biyar ko zaɓi wuri ɗaya.Danna maɓallindon rufe ɗakin da aka haɗa ko yanki.
Idan akwai fitilu da yawa a cikin ɗakin, irin su fitilu a cikin ɗakin dafa abinci, za ku iya saita yankuna don sarrafa wurare daban-daban na ɗakin - wurare masu haske a sama da yanki na katako, to, haske mai laushi a saman teburin cin abinci.
Hakanan zaka iya saita maɓallan zuwa saitunan haske na ɗan lokaci.Misali, idan an kunna wannan siffa, hasken zai zama fari mai haske da rana, hasken dumi ya dushe da dare, sannan ya yi duhu sosai da dare.Kuna iya saita lokaci don kowane ɗayan ɗabi'un ukun.
Babban bugun kira a kusa da maɓallan huɗu yana ba da sassauci mai ban mamaki.Idan hasken ya kashe kuma ka kunna bugun kira sama, sannu a hankali zai ƙara haskaka duk fitilu masu alaƙa da maɓalli huɗu don cimma wurin da aka saita, kamar haske, shakatawa, ko karatu.Kuna iya keɓance bugun kira don sarrafa duk fitilun Hue a cikin gidanku, ko zaɓi saiti daban.Idan haske ko haske ɗaya yana kunne, za a iya saita bugun kiran ya yi duhu amma ba a kashe ba, ko kuma ya yi duhu har sai hasken ya kashe.
Ina son yin amfani da bugun kira na Philips Hue Tap Dial don sarrafa fitilun ofis na kuma ina samun ƙari ga sauran gidan.Koyaya, idan kuna son sarrafa haske ɗaya kawai a cikin daki, duk abin da kuke buƙata shine sauyawa, kamar amaɓalli na ɗan lokaciko dimmer.Tap Dials yana ba da ingantattun sarrafawa waɗanda ke da sauƙin amfani ga kowa da kowa, kuma ƙari na bugun bugun kira yana da kyau kuma yana da kyau.