◎ sabon maballin wutar lantarki na biometric wanda ke sauƙaƙa amfani da Windows

Ƙarfin DA6 ya ɗan ƙasa da lita 20, wanda shine babban iyaka na SFF, amma ƙafar ƙafa da hannayen hannu suna cikin ma'auni, kuma ainihin girman jiki shine kawai 15.9 lita.
Kamar yadda sunan ke nunawa, DA6 XL ya fi girma tare da ƙarin sarari a tsaye don ɗaukar manyan GPUs har zuwa 358mm a tsayi yayin riƙe sawun iri ɗaya.
Idan ba a bayyane ba, tsakiyar tsarin tubular ne, tare da babban tsarin da aka samar daga bututun bakin karfe 19mm yana samar da cikakkiyar firam mai zagaye wanda ke bayyana jiki, kafafu da rikewa.
Ana ci gaba da yin amfani da bututu ko sanduna a cikin matattarar uwa kuma ya miƙe zuwa gaɓar maɓalli na duniya, gami da filayen silinda da ƙananan sanduna waɗanda ke samar da maƙallan.Wannan yana haifar da haɗin kai wanda ke nuna alamar farko da muka yi amfani da wani abu banda aluminum a matsayin babban sinadarin jiki, wato…stainless steel.
Bugu da ƙari, kasancewa zaɓi mai sauƙi mai sauƙi, waɗannan tubes suna taka muhimmiyar rawa ba kawai a cikin tsari ba, har ma da aiki, kuma a hade tare da maƙallan duniya, suna aiki a matsayin goyon baya don haɓaka kayan haɓaka.A versatility kara zuwa motherboard tsayawar kuma yana goyan bayan GPU risers.Wannan mayar da hankali kan ingantawa yana rage rikitarwa da rikice-rikice, ƙirƙirar wannan ƙaramin ƙira ba tare da sadaukar da kowane aiki ba.
Don buɗaɗɗen firam, zaɓin kowane sashi da abu yana da mahimmanci kamar yadda babu abin da ke ɓoye.Kusan kowane sashi an gina shi ta hanyar amfani da bakin karfe 304 ko mashin / anodized 6063 aluminum.DA6 biki ne na kayan inganci masu inganci da ƙarewa, don haka muna tsammanin yana aiki daidai da buɗaɗɗen firam.
Unlimited iska Abin da za ku iya tabbatar da shi shine sanyaya.Ƙirar firam ɗin buɗewa ba wai kawai tana ba da izinin iskar iska ba tare da iyakancewa ba, amma haɗe tare da zaɓin hawa na gefe 4, yana ba da damar sanyaya mara nauyi.
Kowane gefe yana da 150mm annulus (166 ba tare da madaidaicin ba), cikakke ga magoya bayan 140mm (ko ƙarami) da aka sanya a tsakanin su.
Yayin da DA6 an tsara shi da farko don sanyaya iska (ko da m), kuma yana iya sauƙaƙe kayan aikin sanyaya ruwa don ƙirƙirar gini mai ban sha'awa.Za mu iya kawai tunanin abin da wasu kerawa na al'ada hinge ginawa zai yi kama da wannan… .. bututu a cikin DA6 za su ji daidai a gida.
DA6 yana da isasshen daki don babban mai sanyaya 105mm tare da kwararar iska har zuwa ƙarshen shari'ar, amma babu wani abin da zai hana ku fita gaba ɗaya tare da mafi tsayin na'urar sanyaya hasumiya da za ku iya samun hannunku.
Bugu da ƙari, ƙirar chassis na buɗewa yana kawar da yawancin iyakokin girman chassis na gargajiya, yana sa zaɓin ɓangaren ƙasa da dogaro da girman kuma ƙari akan buƙatun aiki.
Kuna so ku yi ba tare da fan ba?Ba a zahiri muna yin masu sanyaya CPU marasa fanni ba saboda mun yi imanin cewa shari'ar tana da mahimmanci don ingantaccen aiki mara amfani, amma DA6 na iya zama cikakkiyar aboki ga waɗannan masu sanyaya CPU marasa ƙarfi.
Cikakken Layout Yayin da CPU na iya zama zuciyar kowane PC, GPU ya zama cibiyar gani na kowane babban tsarin aiki.Jaddada wannan shine ɗayan manyan dalilan da ke bayan buɗaɗɗen ƙira na DA6.Babu wata hanya mafi kyau don cikakkiyar godiya da kayan aikin ku ba tare da yin tasiri mara kyau ba (magana game da TG ɗinku!) Fiye da buɗe shari'ar.
Baya ga samun damar samun ra'ayi mara iyaka na GPU, muna kuma son a daidaita shi daidai ba tare da la'akari da girman da aka yi amfani da shi ba, wanda shine dalilin da ya sa muka zaɓi mafita mai daidaitawa.Wannan yana ba da damar motsin x-axis na GPU don daidaita katin daidai da layin tsakiya.
Kasancewa cikin iyakokin SSF yayin da har yanzu ya haɗa da tallafi don manyan GPUs yana nufin gabatar da sasantawa waɗanda ba mu so mu yarda da su ba, don haka mun yanke shawarar sakin nau'ikan 2 na DA6, Standard (wanda ake kira DA6) da DA6 XL.
XL yana riƙe girman iri ɗaya, amma ƙarin tsayin yana ba da damar GPUs har zuwa 358mm, ɗaki har ma da manyan katunan, da wasu sarari don manyan katunan katunan na gaba.
Hanyar da ta dace Zai yi wahala a yi tunanin wani chassis na Streacom ba tare da wata hanya ta musamman don hawa kayan aiki ba, kuma DA6 ba banda ba ne yayin da yake amfani da madaidaitan madaidaicin madaidaicin duniyoyi fiye da da.
Motsi da yardar kaina tare da tsawon lokacin shari'ar kuma a kan dukkan bangarorin 4, suna ba da daidaitattun abubuwan da aka gyara kuma suna ba ku damar shigar da kusan komai, muddin ya dace da jiki (mafi yiwuwa, zai dace da buɗaɗɗen akwati).duniya na yiwuwa.
Ana riƙe maƙallan a wuri tare da sukurori a kowane gefe, kuma idan an kwance su za a iya daidaita su don zamewa a kan bututu.Hakanan za'a iya sanya maƙallan a cikin ciki ko na waje, yana barin kayan aiki su kasance kusa da ko gaba daga gefen.
Duk da yanayin zuwa M.2 ajiya, DA6 har yanzu yana ba da tallafi na duniya don gadon 3.5 ″ da 2.5 ″ ta amfani da madaidaicin sashi.
Hanyar hawan tuƙi mai sassauƙa tana ba da damar amfani da DA6 don manyan aikace-aikacen ajiya, kamar yadda sararin da aka saba ɗauka ta manyan GPUs na caca ana iya sake dawo da su zuwa tuƙi lokacin amfani da na'urar NAS.Yana da wahala a ba da takamaiman adadin na'urorin da za a iya shigar, saboda ya dogara da sauran abubuwan da aka yi amfani da su, amma ana iya shigar da 5 zuwa 9-inch 3.5.
A cikin haɓaka wasan caca, ikon ƙara injin 3.5 ″ ya dogara da girman GPU da PSU, amma a mafi yawan lokuta tuƙi ɗaya yakamata yayi aiki.
Madaidaicin PowerSFX da SFX-L na samar da wutar lantarki zaɓi ne na halitta don ƙananan nau'ikan abubuwan gina jiki, amma tare da farashi mafi girma da haɓaka ƙimar CPU da buƙatun wutar GPU, hujja don ingantaccen tallafin samar da wutar lantarki na ATX yana ƙara ƙarfi.
DA6 yana ba da daidaituwar wutar lantarki ta ATX ba tare da sadaukar da girman GPU ba, don haka ba lallai ne ku zaɓi tsakanin wuta da aiki ba ko iyakance wutar lantarki ga SFX kawai.
Kodayake wurin samar da wutar lantarki ya dogara da girman GPU, ainihin wurin ba a daidaita shi ba, duk bangarorin 4 suna yiwuwa, don haka za'a iya inganta wurin zama don cabling, sanyaya, da sarari.
Modular Port Modularity Siffar duk D-Series chassis shine yanayin tashar tashar jiragen ruwa.Wannan na iya inganta keɓancewar shari'a da rage tsufa, samar da hanyar haɓakawa don ƙa'idodi na gaba.
DA6 ya zo tare da amaɓallin wuta+ nau'in-c module wanda ke kan panel na kasa ta tsohuwa, amma kuma yana da ƙarin ramummuka guda 2 a saman panel.Ana iya amfani da su azaman madadin jeri na ƙasa ko don ƙara ƙarin tashar jiragen ruwa dangane da takamaiman buƙatunku da damar tashar tashar motherboard.
Muna neman fadadawa akan wannan dandali na zamani, kuma baya ga ƙara ƙarin tashoshin jiragen ruwa, muna ƙaddamar da sabon tsarin maɓallin wutar lantarki wanda ke sauƙaƙa amfani da Windows Hello akan PC ɗin ku.Tsarin zai dace da duk jerin shari'o'in "D" kuma zai maye gurbin maɓallan gilashin da ke akwai tare da firikwensin taɓawa.
Canzawa zuwa buɗaɗɗen firam na Harka za a yi (pun niyya).Buɗaɗɗen firam ɗin ƙaƙƙarfan ƙura ko ba dace da yara da dabbobin gida ba.Ba za mu iya yin gardama da na ƙarshe ba, amma a cikin gwajinmu da gogewarmu, yawancin bangarori na gefe da matattarar ƙura sun ɗan zama wuribo, kawai suna kama manyan barbashi.A gaskiya ma, sau da yawa suna ɓoye ƙurar da aka tara har sai yana da mummunar tasiri kuma ya ci gaba a farashin tafiyar da tsarin zafi amma ya fi wuya a tsaftace.Wannan shi ne daya daga cikin manyan dalilan rashin samun fan (kuma mun san kadan game da shi) saboda idan dai kuna da fan da kuma tilastawa iska, ƙura ya zama makawa.
Muna tsammanin mafi kyawun dabarun anan shine "kada ku yi ƙoƙarin ɓoye ta, kawai ku sauƙaƙe don tsaftacewa"… don haka samun damar ganin ƙura a cikin ɗan gajeren lokaci da tsaftacewa akai-akai na iya ƙara yawan aiki da rage farashi.a cikin dogon lokaci Yana da alama yana buƙatar inganta aminci.
Farashin farashi da samuwa ya bambanta ta wurin, ana tsammanin DA6 zai kasance a cikin shagunan sayar da kayayyaki a ƙarshen Yuli 2022, XL zai sayar da kusan €139 da €149.